Generic selectors
Exact matches only
Search in title
Search in content

KENYAN MESSAGE by Muthoni Drummer Queen

Image By Mood Converter
Spread the love

Lyrics for KENYAN MESSAGE by Muthoni Drummer Queen

Tangu ile siku tuku-elect, haushikagi simu man ‘tuwezi connect
Nimekuwa nikisaka an appointment
Nimekuwa niki-suffer disappointment
Siku hizi si hukuonaga kwa telly
Sisi maubao, wewe lunch hoteli
Panganga panganga na ma-pot belly
Conmen, watchmen wanakupangia wakikusalimia
Na we huwezi notice hata huwezi dhania
Siku hizi country yote venye kuna njaa
Kila mtu anafikiria tu chapaa

Don’t push me ‘coz I’m close to the edge
I’m trying not to lose my head
Ni kama jungle sometimes mimi hu-wonder mbona sijaenda under

Na wale wana dooh ni one percent
Si huwaonanga siku ya kulipa rent
Sisi hukuanga ndani ya predicament
Biggest spender government and church officials
Na miracles zao so artificial
The congregation wako so superficial
Wanataka ule Mungu mu-beneficial
Unofficial kitambulisho unaweza get in a few days
Unaweza get in a few ways
Unaweza get bila delays
Nowadays hosi hakuna ma-doctor
Na gava haijali juu sisi wagonjwa tukienda private tuta-pay so ni obvious nani ana say

Don’t push me coz im close to the edge
I’m trying not to loose my head
Ni kama jungle sometimes mimi huwanda mbona sijaenda under

Hakuna dooh ka mafuta ya Waarabu
Lakini pia dooh kwa futa si ajabu
Vile kina Sep Blatter wamepakua dooh ka bufett kwa platter
Na vile sisi hupendanga news
Na vile sisi hupeaga views, ma-likes, ma-shares, kuji-amuse
Na world affairs, ma-world issues siku hizi ni za social media
Modern daily, encyclopedia
Kufuata hawa ma-socialite wakienda Naija ku-socialize

Don’t push me coz im close to the edge
I’m trying not to loose my head
Ni kama jungle sometimes mimi huwanda mbona sijaenda under

We can’t breathe no
We can’t breathe no
We can’t breathe heh
We can’t breathe huh

by Bahizi


Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

00:00
00:00
Empty Playlist