Generic selectors
Exact matches only
Search in title
Search in content

Maumivu Ya Jaribu by Martha Mwaipaja

Image By Mood Converter
Spread the love

lyrics for Maumivu Ya Jaribu by Martha Mwaipaja

Japo jaribu limeruhusiwa na wewe Mungu
Hili jaribu linaumiza moyo 
Japo jaribu limeruhusiwa na wewe mwenyewe 
Hili jaribu linaumiza moyo 
Japo maumivu haya Yesu anajua 
Moyo wangu unateseka aah

Japo haya yote wewe pekee wajua 
Lakini moyo wangu unateseka aa
Nitie nguvu baba yangu 

Naishi katikati ya watu 
Wasio jua ni nini napitia 
Natembea katikati ya watu 
Wasio maumivu yangu 
Kwa sababu ya mateso niliyo nayo 
Nimejaribu kuelezea wengi 
Pamoja na kuwaeleza ndio hawa 
hawajaelewa ninavyoteseka 
Nilijua kwa kuwaaleza kwangu 
Watajua nitesekavyo hawakujua 
Japo maumivu haya wewe Yesu wayajua 
Moyo wangu unateseka aah

Hivi naomba kwa unyenyekevu 
Usiniache jaribu likaniweza 
Baba yangu mimi nimekubali kupita 
Lakini usiniache eeh 
Nimekubali kupitia usiniache 
Nikamezwa na jaribu 

Japo Ibrahimu aliitwa Baba wa imani 
Moyo wake uliteseka 
Japo Ibrahimu ulisema naye 
Ukasema utampa watoto bado alilia 
Pamoja na kwamba ulisema naye kwenye 
Mti alipochelewa Isaka Ibrahimu kali 
Japo alijua ni wewe Baba utampatia 
Ibrahimu moyo uliuma 
Kwa sababu Ibrahimu alichelewa kupata mtoto 
Moyo wake uliteseka 
Japo alijua Isaka ni mtoto wa pekee 
Kwa sababu alichelewa alilia 
Alijua utampa watoto wazuri 
Lakini moyo wake ulilia 

Pamoja na kwamba unatufundisha majaribu lazima 
Lakini mioyo inauma 
Usituache Yesu, usituache wanao 
Usituache wanao tukapotea 
Usituache Yesu, usituache Baba 
Usituache wanao tukapotea 
Usituache Yesu, usituache wanao 
Usituache wanao tukapotea 

lyrics by claudine


Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

00:00
00:00
Empty Playlist